http://www.loveorchid.com เปิดทำการประมูลกล้วยไม้รองเท้านารี ติดตามรายละเอียดกันได้ครับ
ยินดีต้อนรับเพื่อนทุกคนครับ
กรุณาอ่านก่อนสักนิดครับ เพื่อน ๆ ยังคงสมัครสมาชิกกันที่นี่ตลอดเวลา ขณะนี้เราย้าย server ไปเล่นกันที่ http://www.loveorchid.com ไปสมัครกันได้ครับ ขอบคุณ
http://www.loveorchid.com เปิดทำการประมูลกล้วยไม้รองเท้านารี ติดตามรายละเอียดกันได้ครับ
ยินดีต้อนรับเพื่อนทุกคนครับ
กรุณาอ่านก่อนสักนิดครับ เพื่อน ๆ ยังคงสมัครสมาชิกกันที่นี่ตลอดเวลา ขณะนี้เราย้าย server ไปเล่นกันที่ http://www.loveorchid.com ไปสมัครกันได้ครับ ขอบคุณ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บไซด์คนชอบกล้วยไม้ บ้ากล้วยไม้ คุยเฮฮา ประสาเพื่อนฝูง มุ่งเน้นมิตรภาพ และความจริงใจ สำหรับคนคอเดียวกัน

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า

Go down 
paphius
noom
ake
poozcard
panmai
linglay
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
linglay
บ้าต้วมเตี้ยม

คะแนนโหวต : 1

ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyFri Feb 26, 2010 7:14 pm

ดูรูปนะครับเทียบกะพรีเซ็นเตอร์ตัวน้อย

กระบี่ ต้นนี้ได้เอเอ็ม ไปแล้วงานบีเอฟซี เมื่อไม่นาน ผมเก็บไว้นานแล้วไม่เคยขายเลย ตอนนี้เลี้ยงจนกอใหญ่ก็ได้เวลาแยกจำหน่ายแล้ว ผมซื้อมาหน่อละ 10,000 บาทตั้งแต่ยังไม่ได้ เอเอ็ม ด้วยว่าไปเห็นดอกตอนคว้าที่ 1 งานชุมพร วันนี้เมื่อจะขาย ผมก็ขายเท่าที่ซื้อหละ เพราะอาศัยผมเลี้ยงแตกกอได้ ถือว่าต้นนี้ไม่ขาดทุน ไม่เหมือนต้นอื่นที่ซื้อมาแพงแล้วทำตาย 5555555

ดอกเล็กลงนะครับในภาพ เพราะมันอุ้มท้องถือฝักอยู่อีก 2 ฝัก เดี๋ยวอีกรูปจะเอารูปฝักให้ดูครับ กะคะเนขนาดดอกเอาน่าจะพอได้ [You must be registered and logged in to see this image.]
ขึ้นไปข้างบน Go down
linglay

ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyFri Feb 26, 2010 7:15 pm

ขนาดฝักเทียบกับมือเด็กน้อยนะครับ [You must be registered and logged in to see this image.]
linglay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyFri Feb 26, 2010 7:17 pm

linglay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyFri Feb 26, 2010 7:23 pm

ใครสนใจลงชื่อจองไว้ได้นะครับ

ราคาอาจดูสูงแต่ เป็นราคาปกติของกระบี่เอเอ็ม หน่อละ 10,000 บาท การนับหน่อ คือ

*หน่อเล็กไม่นับ

*หน่อที่ออกดอกไปแล้วไม่นับ ยกเว้นหน่อที่เป็นดอกบานอยู่อันนี้ผมนับเพราะสามารถทำฝักได้

รูปหน้าตรงครับ [You must be registered and logged in to see this image.]
panmai
กระบี่ไร้ดอก

คะแนนโหวต : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyFri Feb 26, 2010 8:29 pm

จองพรีเซ็นเตอร์น้อย ได้ป่าว (รูปนี่ขาวอวบน่าฟัดมากๆๆๆ) :P :P :P :P :P
poozcard
poozcard

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyFri Feb 26, 2010 11:46 pm

สวยจังเยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ake
ake

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptySat Feb 27, 2010 8:54 am

จองฝักได้ปะ ใหญ่มากกกกก
noom
noom

คะแนนโหวต : -1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptySat Feb 27, 2010 8:57 am

ake พิมพ์ว่า:

ให้ 200 เฉพาะฝัก ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 230703
paphius

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptySat Feb 27, 2010 12:14 pm

noom พิมพ์ว่า:

ให้ 200 เฉพาะฝัก ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 230703

เอาก้านฝัก เหี่ยวๆไปดูเล่นก่อน ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 209888 ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 209888 ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 209888
noom
noom

คะแนนโหวต : -1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptySat Feb 27, 2010 12:51 pm

paphius พิมพ์ว่า:
noom พิมพ์ว่า:

เอาก้านฝัก เหี่ยวๆไปดูเล่นก่อน ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 209888 ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 209888 ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 209888

ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 999780 ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 999780 ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 999780 ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 999780
spb421
spb421

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptySun Feb 28, 2010 8:23 pm

อยากได้จัง ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 77180 ผ่อนได้มั้ยงบน้อย ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 230703
เอ....หรือใช้รูดการ์ดดี ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 843900 รับการ์ดหรือเปล่า แฮะๆๆๆ
linglay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptySun Feb 28, 2010 8:39 pm

ผมมีเครื่องรูดการ์ดนะเอาจิงปะ

ถ้าเอาจิงติดต่อรหัสทางเมลล์ได้นะครับ a_linglay@yahoo.com
ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 61568
spb421
spb421

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyTue Mar 02, 2010 8:32 pm

แม้.. ยังมีทางเลือกให้อีก...
ขอคุยกับ ผบ.ทบ. ก่อนนะครับ ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 689410
ราคาสูง สำหรัมนุษย์เงินเดือน ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 533343
ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 230703 ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 230703
bee
bee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyThu Mar 04, 2010 1:40 pm

พี่เอ หนูตังไม่พออะ ขอหน่อที่ไม่มีรากก็ได้นะ ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 1321
sombat1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyFri Mar 05, 2010 8:57 pm

ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 77180 อยากได้ลดราคาหน่อยสิ
WANG_JA21
WANG_JA21

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyMon Mar 08, 2010 12:03 pm

อยากได้อ่ะ...แต่ตังก์ไม่พอ ฮือ...ฮือ
linglay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า   ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า EmptyMon Mar 08, 2010 6:59 pm

*หนูบี อะนะ ตอนผมซื้อมาก็ราคานี้หละหนูบีเอ้ย ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า 533343

*คุณsombat1 ผมก็ซื้อมาราคานี้หละครับ ตะนี้ผมลดให้คงไม่ได้เพราะกะใครๆก็ราคาเดียวกันหมด จะให้ได้ก็แถมๆอย่างอื่นไปที่ไม่ใช่หน่อเท่านั้นหละครับ

*คุณWANG_JA21 รับบัตรเครดิตครับ 55555555

ระเบิดกระถาง กระบี่ต้นชุมพร หรือต้นชำนาญศิลป์แล้วจ้า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1